ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-10-2009, 18:34   #9
bum1
Member

รูปส่วนตัว bum1

Car Brand: ford
Engine Type: 2jge vvti
คะแนน: 0 bum1 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jenA31 อ่านกระทู้
มีตังค์ มีเวลาก็เปลี่ยนดีกว่าครับ ผมมีประสบการณ์มาแล้วลูกรอกหน้าเครื่องไปกระจุยที่สุ ราษฎ์ฯ ตอนตี3 กำลังจะกลับพัทลุง ลูกรอกไปโดนใบพัดลมพังอีก นอนรออย่างเดียว ขับก็ไม่ได้ ต้องรอกำลังเสริมกว่าจะมาถึงเกือบเที่ยง ยังดีที่มีช่าง มีของเปลี่ยน
ในทางปฏิบัติถ้าสายพานตัวหน้าขาด จะขับต่อไปได้มั๊ยครับ ใช้พัดลมไฟฟ้าครับ....
bum1 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to bum1 For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)