ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-03-2008, 11:09   #50
Joe@ClubJZ
Powered by PROSTREET

รูปส่วนตัว Joe@ClubJZ

คะแนน: 100 Joe@ClubJZ is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Joe@ClubJZ
เดี๋ยวเรื่องค่าใช้จ่ายในการลงทะเบียนผมขอคิดดูอีกคร ั้งนะครับ
เพราะถ้าบางท่านไปแต่ตัวไม่ได้เอารถไป ก็จะเสียเงินไปฟรีๆโดยไม่ได้ร่วมกิจกรรมอะไรเลย
งานเราก็จัดแบบเป็นกันเองด้วย ไม่ได้มีเลี้ยงอาหารหรืออะไรเพิ่มเติม

ผมคิดจะเก็บเฉพาะคนที่อยากร่วมลงทดสอบในสนามเท่านั้นครับ เอาตามแต่สมัครใจเลย
ถ้าไม่มีรถ ก็ใช้รถเพื่อนก็ได้ครับ (แต่ต้องจ่ายค่าสมัครด้วย) น้ำมันก็ไม่ต้องเสียด้วย ฮิ ฮิ

จริงๆแล้วผมก็อยากให้ทุกคนเข้าร่วมนะครับ เพราะว่ามันสนุกมาก
และก็เป็นครั้งนึงในชีวิตสำหรับคนที่ไม่ค่อยได้เข้าม าสัมผัสกับวงการมอเตอร์สปอร์ต ที่จะได้มีโอกาสลงแทรคที่ใช้ในการแข่งขัน
นึกเสียว่าได้มาทดสอบสมรรถนะของรถตัวเอง มาดูกันสักทีซิมันจะวิ่งได้เท่าไหร่กัน

งานนี้มีแต่พวกเรากันเองครับ อย่าไปคิดมาก
ถ้าไม่มีคนร่วมสนุก ทุกคนก็จะนั่งตากแดดโดยไม่มีอะไรทำกันเลย
เรื่องกลัวพังก็ไม่ต้องกลัวครับ เพราะรุ่นที่แบ่งๆไว้ สามารถลงวิ่งได้โดยไม่ต้องกดเต็ม
แต่วางเจมาแล้วไม่กล้ากดเต็มเพราะกลัวพังมันก็ยังไงๆ อยู่นา?
ถึงกดเต็มแล้วพังก็จะกลัวอะไร คนที่ไปร่วมงานระดับพระอาจารย์กันทั้งนั้น
ท่านคงไม่ปล่อยให้เราอยู่กินข้าวลิงกันหรอกมั๊งครับ
อิ อิ

สำหรับกระทู้รับสมัครแข่งขัน เด๋วผมจะแยกต่างหากอีกหนึ่งกระทู้ครับ รอคุณเจแบ่งรุ่นให้ชัวร์ๆก่อน
คงมีการรับสมัครล่วงหน้าไปเลย จะได้นับจำนวนเงินที่ต้องใช้จ่ายค่าเช่าสนามได้ถูกต้ อง
รวมถึงอาจจะมีเงินเหลือสำหรับจัดสวัสดิการเล็กๆน้อยๆ ให้กับเพื่อนๆทุกท่านที่ไปร่วมงานด้วย

มาร่วมสนุกกันเยอะๆนะครับ งานแบบนี้ไม่ได้มีบ่อยๆ
อยู่บนถนนก็ไม่ได้กดเต็มสามสี่เกียร์สักที งานนี้กดได้ยาวๆ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Joe@ClubJZ : 18-03-2008 เมื่อ 15:18.
Joe@ClubJZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม