ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-06-2008, 19:29   #9
SPEEDKILLS-940-1J-GTE
Senior Member

รูปส่วนตัว SPEEDKILLS-940-1J-GTE

คะแนน: 18 SPEEDKILLS-940-1J-GTE is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 1jzgte อ่านกระทู้
แนะนำกับไปร้านที่คุนติดตั้งมาให้เค้าอทิบายรายละเอี ยดให้ให้เค้าจูนให้ร้านที่คุนติดผมว่าดีนะจากการที่ค ุนลองไปต่งจังหวัดโคตรประยัดผมลองโทรไปคุยกรับพี่ช่า งซุปแล้วเค้าไม่ค่อยรับสายแต่แกคุยแบบตรงๆดีผมชอบผมใ ช้อีซุซุเจโบร้านอื่นที่ไม่ใช้ร้านที่คุนติด........ ........มันอาจฟันคุนได้คุนยิ่งไม่รู้เรื่องอยู่ด้วย กับไปร้านเดิม........................
จากผมตนสายกลาง
ผมชอบพูดตรงๆแนะขออพัยถ้าไม่เค้าหูใคร
จริงๆผมก็อยากกลับไปจูนร้านที่ผมติดครับ แต่มีปัญหานิดหน่อยผมเลยไม่อยากเข้าไปแล้ว ขอบคุณที่แนะนำครับ
SPEEDKILLS-940-1J-GTE is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม