ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-10-2011, 19:29   #6511
bayza
Junior Member

Car Brand: AL50
Engine Type: 5A-FE
คะแนน: 0 bayza is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง bayza Send a message via Skype™ to bayza
สวัสดีคับพี่ ๆ
ผมชื่อ นายชลธร เหลืองสมบูรณ์
ที่อยู่ บ้านพักข้าราชการกองบิน 41 เชียงใหม่ คับ
เบอร์ติดต่อ 08-1594-แปด-สอง-หก-หนึ่ง
MSN operationbay@yahoo.com แอดมาคุยได้

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับผม ชอบสังคมแห่งการแบ่งปัน

รอบที่ 2 ใกล้ ๆ วันที่ 10

ลงรายเอียดให้ครบตามนี้นะครับ คำว่าครบแปลว่าไม่ขาดสิ่งใดสิ่งหนึ่งของทุกข้อครับ
รบกวน สมาชิกล๊อกอินสีส้ม มาลงทะเบียนที่กระทู้นี้
เพื่อเปลี่ยนเป็นล๊อกอินสีฟ้าครับ เป็นการเพิ่มสิทธิ์ ในการเข้าใช้งาน ในคลับเจแซด ครับ

ชื่อ .......
นามสกุล ........
ที่อยู่โดยละเอียด .......
เบอร์ติดต่อ ...........
รถที่ใช้ ..........
เครื่องยนต์ ...........
อื่นๆ.........

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sumitr : 07-10-2011 เมื่อ 20:00.
bayza is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม