ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-02-2013, 19:28   #49
zasdam
ClubJZ Full Member 2556

Car Brand: volvo 940
Engine Type: 1JzGE
คะแนน: 0 zasdam is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง zasdam
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Thehngog อ่านกระทู้
ทำได้แต่รถตัวเองครับ ทำเองยังต้องเตรียมจานจ่ายไว้อีกชุดเลยครับเผื่อไม่ต ิด ตอนนี้มันเริ่มซึมอีกแล้วสงสัยโอริงบ้านเราไม่ค่อยดี ถ้าเปลี่ยนอีกทีจะถ่ายรุปมาให้ชมครับ
ผมอยากทำเหือนกันครับ ตอนนี้เปลี่ยนไดร์ ไปแล้วรอบหนึ่ง ตอนนี้ไดร์ เริ่มแฉะอีกแล้ว ต้องเปลี่ยนแล้วครับช่วยแนะนำด้วย
zasdam is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม