ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-01-2012, 20:38   #460
chay_sk
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว chay_sk

Car Brand: toyota mighty-x 4d
Engine Type: 2JZ-GE VVT-i
คะแนน: 0 chay_sk is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง chay_sk
Smile ขอวายลิ่งการต่อลูกลอยกับไมค์ครับ

ผมวางเครื่อง 2j vvt-i ไม่โบครับในไมตี้ใช้ไมล์ดิจิตอลตอนวางเครื่องไม่รู้ว ่าช่างใช้ลูกลอยของอะไรเกย์ระดับน้ำมันขึ้นไม่ตรงครั บ(เติมเต็มขึ้นแค่ครึ่งเดียวและเวลาน้ำมันหมดค้าง 1 ขีด) และผมได้ลูกลอยของไมล์ดิจิตอลมาแล้่วแต่ไม่มีวายริ่ง ครับ รบกวนด้วยครับ
แต่อย่างอื่นปกติครับ
chay_sk is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to chay_sk For This Useful Post:
somtao (05-01-2012)