ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-06-2007, 00:26   #2
gotlaw
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว gotlaw

Car Brand: Volvo4ever
Engine Type: 2JZ GTE,Twin Turbo HKS(A/T)// 38 GK(M/T)
คะแนน: 18 gotlaw is on a distinguished road
Send a message via Skype™ to gotlaw
เกือบลืม ขอให้ข้อมูลเพิ่มเติมครับ

740 GLE ครับ

ส่วนช่วงล่างกับระบบเบรค คือ

หม้อลมเบรคเป็นของญี่ปุ่นชั้นครึ่ง โช้คบิลสไตล์กระบอกเหลือง สปริงเมอร์เวด

ยาง สิบห้าแม้กเดิมๆ ลายกล้วย เฟืองท้ายน่าจะสามสิบเก้า ที่เหลือของเดิมหมดครับ

วัตถุประสงค์
ขอขับสนุกจี๊ดจ้าดบ้าง น้ำมันเปลืองไม่เปลืองก็ไม่เป็นไร ขออย่าสูสีกะพิคอัพมากนักเลย อายอ่ะ
เพราะลำพังรุ่นรถก้อผ่านฝนมาสิบเจ็ดปีแล้ว อิอิ (ที่สมุย สุราษฎร์ พิคอัพ รุ่นใหม่ ดีๆทั้งนั้น)
และเป็นรถบ้านใช้งานครับ
gotlaw is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to gotlaw For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)