ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-06-2008, 22:12   #141
J_เขียว
Junior Member

คะแนน: 0 J_เขียว is on a distinguished road
ขอความรุ้ครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ •J•ShOw• อ่านกระทู้
ข้อสรุป แบบว่าชัวร์100% คือการถอด ออกมานับ เลยครับพี่ จะได้ไม่ต้องมานั่งกังวลว่าของเรามันเท่าไรว้า หรือไม่ก้ ตัดสินใจเปลี่ยนเป็น4.3-4.5ไปเลย
ช่วยอธิบายที่ครับว่า เฟื่องท้าย4.3 เฟื่องเล็กกี่ชี่ เฟื่องใหญ่กี่ชี่ รถผมVIGO 3.0 4D เวลาเปลี่ยน เค้าเปลี่ยนกันทั้ง ล/ญ เลยหรือเปล่าครับ ไม่ทราบว่าคุณ J Show เปลี่ยนที่ไหนมา แล้วมันราคาเท่าไหร่ครับ หรือคุณ J Sohw มีคำอะธิบายที่ละเอียดเกียวกับเฟื่องท้ายก็แนะนำด้วย ครับ เพราะผมไม่มีความรู้ ไม่รู้จะถามยังไงเหมือนกัน
J_เขียว is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม