ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-05-2008, 17:06   #128
JZ in Car
Junior Member

คะแนน: 0 JZ in Car is on a distinguished road
ผมทำงานอยู่ในนิคมอุตสาหกรรม มาบตาพุด จ.ระยอง ครับ ... อยู่ในส่วนของ Engineering รับผิดชอบเกี่ยวกับ :
1.งานออกแบบและปรับปรุงแก้ไขระบบท่อและอุปกรณ์ต่างๆท ี่ใช้ในกระบวนการผลิต
2.งานตรวจสอบแบบไม่ทำลาย (NDT) ระบบท่อและอุปกรณ์ต่างๆที่ใช้ในกระบวนการผลิตเหมือนก ัน
3.ควบคุมการก่อสร้างโครงการใหม่ๆเพื่อขยายหรือว่าปรั บปรุงกระบวนการผลิตให้ดีขึ้น
เอาคร่าวๆพอสังเขปแค่นี้น่ะครับ
JZ in Car is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม