ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-03-2010, 15:40   #41
cefred
Member

รูปส่วนตัว cefred

Car Brand: cefiro a31
Engine Type: 1jz gte vvti
คะแนน: 0 cefred is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง cefred
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vulpius อ่านกระทู้
ใช้ 1jgtevvti ครับ แก็ส lpg จะเอาไปตั้งวาล์ที่ไหนดีครับ เครื่องเดินเบาเริ่มจะสั่นมากขึ้นเรื่อยๆแล้ว ช่วยแนะนำด้วยครับ อยู่แถวพระราม3 ครับ หรือแถวสุขาภิบาล3 ก็ได้ครับ แต่ถ้าที่ไหนทำดีก็ยินดีไปครับ
ปล. ต้องทิ้งรถข้ามคืนมั้ยครับ คือไม่มีรถสำรองน่ะครับ
รถเริ่มเดินไม่นิ่งยังไม่ต้องไปตั้งวาล์วครับ ลองดูที่หม้อต้มก่อนว่าปรับจูนให้นิ่งได้หรือไม่ แล้วหม้อต้มถ้าเริ่มเสื่อมอาการเดินเบาไม่นิ่งก็จะเห ็นกันบ่อยครับ
cefred is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to cefred For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (18-03-2010), somtao (17-03-2010)