ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-10-2008, 20:35   #59
สอง
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 สอง is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ มังกรขาว อ่านกระทู้
คุณสองช่วยถ่ายรูปให้ดูหน่อยครับแล้วร้านที่รับแปลงด ้วยครับเพราะวัดรอบผมไม่ขึ้นครับจะเอาหน้าปัดเจมาแปล งก็ไม่เนียนยังไงขอดูหน่อยนะครับ
เพิ่มเติมครับ ไมล์ที่ผมเอามาใส่นี้ เป็นของ ISUZU Trooper รุ่นที่เป็นเครื่องเบนซินนะครับ เห็นเขียนไว้ที่ไมล์ 6VD ตรงวัดรอบเครื่องมีถึง 8000 รอบ มีไฟบอกตำแหน่งเกียร์ออโต้ ลองเดินๆ หาดูนะครับ ถ้าเจอแล้วคิดว่าอยากยกของเก่าออก ก็ดำเนินการได้เลย นำมาใส่กับคอนโซลเก่าได้พอดีๆ แต่ว่าต้องตัด จุดบนสุดออก 1 ซม. แล้วจะพอดีทุกอย่าง ตัดไม่ยากครับ
สอง is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to สอง For This Useful Post:
กัมพ์ (30-04-2011)