ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-10-2008, 13:32   #49
Moonlight
Super Moderator

รูปส่วนตัว Moonlight

Car Brand: My Brand
Engine Type: 2JZ-GE VVT-i A/T
คะแนน: 19 Moonlight is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Moonlight
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jass อ่านกระทู้
อยากถาม สาวก tfr วางเครื่องสองเจ ต้องตัดสายเบรคมือเหมือนผมทุกคันหรือเปล่า และมีร้านไหนรับแก้ใส่เบรคมือแบบยกได้ไหม ตรงกลางหลังคันเกียร์ ของเก่าเป็นแบบดึง
แปลงได้ครับ อู่ที่แปลงวางเครื่องหรือช่างทำช่วงล่างก็ทำได้ ครับ แปลงวางเสร็จแล้ว ค่อยไปให้ร้านทำเบาะคอนโซล ตบแต่งให้อีกทีครับ ตามรูปนี้ครับ แนบไฟล์ 15541
กัมพ์ (30-04-2011)