ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-08-2008, 21:08   #35
TAKE STEPS
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว TAKE STEPS

Car Brand: TOTOTA
Engine Type: เดิมๆ
คะแนน: 18 TAKE STEPS is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ขับวันล่ะคันวันล่ะคนล่ะครับ แบบว่าเด็ก ม.กรุงเทพฯ ก็bm เด็กม.รังสิต ก็ cef เด็กราชภัฏ ก็ bigm ครับ แต่ที่แน่ ๆ ก็ ใช้ทุกคันล่ะครับ

===สงสัยต้องนัดกันบ้างล่ะครับ แต่ผมว่าคงไม่พ้นร้านถึงพริกถึงขิงอีกล่ะครับ=== เห็นว่าตาหนุ่มโคราชอาจจะมาต้นเดือน เดี๋ยวนัดพร้อมกันเลยดีกว่าครับจะได้เจอ จาร์ยหนุ่มโคราชด้วยครับ เดี๋ยวจะแจ้งให้ทราบอีกทีน่ะครับ
แหม..กล้าพูดนะพี่เค..ระวังนะข้างหลัง
TAKE STEPS is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to TAKE STEPS For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)