ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-06-2008, 05:49   #55
nummeter
Users Awaiting Email Confirmation

คะแนน: 0 nummeter is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ @rtheon อ่านกระทู้
เนื่องด้วยยังมีความไม่ชัดเจนและไม่ทราบความคิดเห็นเ รื่องการนัดมิตติ๊งกันของเพื่อนๆทั้งหลายผมถือโอกาสบ ังคับนัดเพื่อนๆที่อยากมาทั้งหลายว่าจะนัดกันวัน...
วันเสาร์ที่ 29-6-51 ใครอยากมาพบปะแลกเปลี่ยนความคิดเห็นเจอหน้าเจอตากันก ็มาเลยนะครับ
สถานที่ ถนนอังษะ บริเวณหน้าร้านอาหารบ้านน้ำเคียงดิน
เวลา15.00น.เป็นต้นไป
หมายเหตุไม่เลื่อนต่อไปแล้วล่ะเดี๋ยวไม่มีจุดเริ่มต้ นมันก็ไม่สามารถมีครั้งต่อไปได้มามากมาน้อยก็ดีกว่าไ ม่ได้มาเจอกันเลย

วันเสาร์มันวันที่ 28 ไม่ใช่หรือครับ (เสาร์ที่ 28-6-51)

เดี๋ยวขอดูอีกทีว่านายหญิงนายน้อยใช้ไปไหนหรือเปล่าค รับ
nummeter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม