ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-06-2008, 21:08   #50
@rtheon
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 @rtheon is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ winwin อ่านกระทู้
รวมก๊วนด้วยคนครับ 2j ฝาดำ ชนเกียร์เดิมขับสี่ ไม่ทุบห้องเครื่องขยับแผงแอร์เดินหน้าไปอีกนิดใส่พัด ลมแบบบาง 2 สเตป ไม่มีปัญหาเรื่องความร้อน แต่แอร์ไม่ค่อยเย็นเหมือนเดิม
ตอนวางเครื่องช่างที่อู่ว่างตัดโช๊คกันสบัดออกไปเพรา ะคงจะติด แต่ไม่ได้ดัดแปลงหูยึดให้ใหม่ ทำให้เวลาใช้ความเร็วสูงๆ จะออกอาการหน้าเบาให้เห็นครับ ตอนนี้กำลังหาทางติดกลับคืนเข้าไปอยู่ แต่ช่วงนี้ช่างที่อู่งานเข้าเยอะเหลือเกิน คงต้องรอสักพัก
อยากติดแก๊สเอาไว้ไต้ท้องรถ เห็นบอกกันว่าต้องใช้ถังของชื่นสิริ 58 ผอมยาว ถึงจะโอเค อันนี้เพื่อนท่านใดติดมาแล้วขอความเห็นด้วยครับ กำลังรอคิวติดอยู่

***ผมเอ็ม อยู่แถวลาดพร้าว 0802947112 ยินดีที่รู้จักครับผม***
ตอนนี้ผมก็มีอาการหน้าเบาอยู่เหมือนกันยังไงถ้าวันเส าร์หน้ามาได้ก็จะดีนะครับ
จะได้ขอดูบ้า้งครับ
@rtheon is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม