ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-07-2009, 21:56   #621
godarmy84
Senior Member

รูปส่วนตัว godarmy84

Car Brand: D-Max 4 Door
Engine Type: 1UZ FE
คะแนน: 16 godarmy84 is on a distinguished road
หวัดดีครับพี่ๆ เห็นกระทู้เหงาๆ เลยคิดเรื่องมาถามเล่นให้ตื่นเต้นกันหน่อย อิอิ

ตอนนี้ผมใช้ 2เจ เกียร์ธรรมดาชนเกียร์เดิมดีแม็ก 4wd ครับ
ระบบ 4x4 ใช้งานได้เหมือนเดิมทุกอย่าง

ถ้าสมมุติจะวางเครื่องใหม่เป็น เจโบออโต้
แล้วอยากถอดชุดขับหน้าออกไปเนี่ยจะต้องทำยังไงบ้างคร ับ
อยากทำเป็นขับ 2ล้อหลัง แบบไฮแลนเดอร์ครับ

ช่วยแนะนำทีครับ ว่าควรจัดการยังไงกับชุดขับหน้าดี

ปล.เป็นเหตุการสมมุติครับ ผมไม่มีตังวางหรอก ถามเล่นๆให้คลายเหงากัน
godarmy84 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม