ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-04-2008, 17:31   #1
yooth mtx
Junior Member

รูปส่วนตัว yooth mtx

คะแนน: 0 yooth mtx is on a distinguished road
Talking วายริ่งสายไฟ ลักไก่ได้ป่าวครับ

คือไปคุยกับอู่วางเครื่องมาครับ ช่างบอกว่าวายครบแน่นอน เช็คโค๊คได้ (แต่ลองคุยลึกๆ แล้วดูท่าทางช่างรู้จริง ไม่มั่ว ไม่โม้ ) ผมเลยสงสัยว่า การวายริ่งนี้สามาลักไก่ได้ไหม เช่นวายไม่ครบ แต่ใช้วิธีใดๆ ก็ตามให้เวลาต่อไฟเช็คโค๊คแล้ว โค๊คปกติ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
yooth mtx is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to yooth mtx For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)