ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-09-2008, 13:27   #1047
noomnoiay
Member

รูปส่วนตัว noomnoiay

คะแนน: 16 noomnoiay is on a distinguished road
มีข้อสงสัยครับ เครื่องตัวเดิมผมขายเทิร์นให้อู่ที่วางเครื่อง ทีนี้เมื่อวันก่อนที่ร้านโทรมาบอกให้เอาสำเนาเล่มที่ แจ้งเปลี่ยนเครื่องยนต์เป็น J ไปให้ที่ร้านด้วย แล้วยังบอกไม่ต้องเซ็นต์ชื่ออีก
อู่บอกว่าเครื่องเก่าผมมีคนเอาไปวางแล้ว ต้องการไปแจ้งเปลี่ยนเครื่อง ผมเลยเกิดข้อสงสัย ว่าต้องเอาเอกสารของผมไปด้วยเหรอ

ไม่ทราบว่าท่านอื่นๆ ต้องทำแบบนี้ด้วยหรือเปล่าครับ
noomnoiay is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม