ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-12-2006, 10:46   #17
TAEY_CLUBJZ
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว TAEY_CLUBJZ

คะแนน: 0 TAEY_CLUBJZ is on a distinguished road
ฮือ....ฮือ...... พี่เดช ผมลืม CD อะ ออกมาคุยกับคนที่มาขายล้อ เลยลืม CD เลย พี่คราวหน้าผมขอ 1 แผ่นนะพี่

งานนี้สนุกดีครับกันเองทั้งนั้น บรรยากาศดี อาหารอร่อย แต่เสียดายที่ไม่ได้อยู่ยาว ผมว่าคราวหน้า นอนค้างกันซักคืนดีมั๊ยอะ เช่าบังกะโลก็ได้

มีเรื่องจะเล่าให้ฟัง ขากลับขับมากับพี่เดช บนทางด่วนลอยฟ้า ประมาณ 180 KM/H ซักพักมองกระจกหลัง เจอ FERRARI มันขับแซงซ้ายรถผมกับรถพี่เดช แบบฉีกกระดาษ เลยอะ พี่เดชกับผมก็เลยเร่งเครื่องกะจะตามไปดู หายครับ...หายไปกับตา ไม่รู้มันไปไหนของมัน

ปล. พี่ GOLF ปีใหม่นี้ น้องขอให้เจอเนื้อคู่ในเร็ววันนะพี่.......
TAEY_CLUBJZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม