ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-04-2011, 00:05   #75
next_fun
Senior Member

รูปส่วนตัว next_fun

Car Brand: E36
Engine Type: 1JZ GTE
คะแนน: 14 next_fun is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง next_fun
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somtao อ่านกระทู้
อ๋อ...แถวนั้นนะเอง...ถ้าเกิดเหตุการแบบนั้นอีก หรือหาคนช่วยไม่ได้จริงๆก็โทรแจ้งก็แล้วกันนะคัฟ ผมยินดีช่วยเหลือเพื่อนสมาชิกทุกท่านเลย...เพราะผมเอ งก็เคยเจอเหตุการณ์ไม่คาดฝันแบบนี้มาแล้ว ที่หนองมน ขาออก แต่เป็นรถสองแถว สายหนองมน-บางแสน สงสัยเห้นรถแต่งล้อหลังถ่างๆ มันเอาเหล็กเรือใบขว้างใส่ผมเห็นจะๆและได้ยินได้เห้น เหตุการณ์ตลอด แต่ด้วยความมืดทำให้จำทะเบียนรถไม่ได้ ทำให้ยางหลังซ้ายผมแตก ดีนะที่ได้เพื่อนสมาชิกแถวนั้นช่วยไว้...

ปล.พี่ชาย(พี่ชายเมีย)ทำงานที่ สภอ.ศรีราชานะคัฟ(ไม่ขอบอกชื่อ ยศ ตำแหน่ง) มีเรื่องที่ถูกเอารัดเอาเปรียบหรือไม่ยุติรรม ก็สามารถแจ้งได้เลยนะคัฟ

ขอบคุณครับพี่
next_fun is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to next_fun For This Useful Post:
chpattana (25-04-2011), somtao (23-04-2011)