ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-04-2011, 10:10   #74
somtao
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว somtao

Car Brand: Nissan Frontier ปี2000(อดีต)
Engine Type: 1JZ-GTE VVTi ETCS-i
คะแนน: 17 somtao is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน AIM ถึง somtao ส่งข้อความผ่าน Yahoo ถึง somtao
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ next_fun อ่านกระทู้
ระหว่างปิ่นทอง 2 กับเหมราชอ่ะครับ

ดีที่มีพี่ร้านขายไม้ช่วยหาเครื่องมือมาช่วยกันเปลี่ ยนยางอะไหล่ คนไทยไม่ทิ้งกันครับ สุดยอด
อ๋อ...แถวนั้นนะเอง...ถ้าเกิดเหตุการแบบนั้นอีก หรือหาคนช่วยไม่ได้จริงๆก็โทรแจ้งก็แล้วกันนะคัฟ ผมยินดีช่วยเหลือเพื่อนสมาชิกทุกท่านเลย...เพราะผมเอ งก็เคยเจอเหตุการณ์ไม่คาดฝันแบบนี้มาแล้ว ที่หนองมน ขาออก แต่เป็นรถสองแถว สายหนองมน-บางแสน สงสัยเห้นรถแต่งล้อหลังถ่างๆ มันเอาเหล็กเรือใบขว้างใส่ผมเห็นจะๆและได้ยินได้เห้น เหตุการณ์ตลอด แต่ด้วยความมืดทำให้จำทะเบียนรถไม่ได้ ทำให้ยางหลังซ้ายผมแตก ดีนะที่ได้เพื่อนสมาชิกแถวนั้นช่วยไว้...

ปล.พี่ชาย(พี่ชายเมีย)ทำงานที่ สภอ.ศรีราชานะคัฟ(ไม่ขอบอกชื่อ ยศ ตำแหน่ง) มีเรื่องที่ถูกเอารัดเอาเปรียบหรือไม่ยุติรรม ก็สามารถแจ้งได้เลยนะคัฟ
somtao is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to somtao For This Useful Post:
A.CUEL (29-04-2011)