ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-04-2011, 17:36   #64
next_fun
Senior Member

รูปส่วนตัว next_fun

Car Brand: E36
Engine Type: 1JZ GTE
คะแนน: 14 next_fun is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง next_fun
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somtao อ่านกระทู้
อาการเรื่องระบบไฟแบบนี้ไปหา"พี่เฒ่า มิวสิคพลัส"เลยนะคัฟ...เมื่อวานผมเพิ่งไปแวะเยี่ยมเย ียนแกมา...

วิ่งเลยปั๊มเจ๊ท ขาออกศรีราชา ช่วงก่อนถึงเขาบางพระอ่ะนะคัฟ...จะเห็นเต๊นท์ซ้ายมือ ...เลยไปหน่อยจะเห็นต้นหูกวาง ตรงนั้นแหละคือร้านพี่เฒ่า...ติดๆกันจะเป็นร้านเครื่ องเสียง POONSAK SOUND พรรคพวกผมเองนะคัฟ...
อ๋อ...เคยไปแล้วครับแต่ไม่เจอช่าง ช่างงานยอะอ่ะครับ โทรไปหลายรอบแล้วแกไม่ค่อยอยู่อู่
next_fun is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม