ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-06-2007, 14:02   #33
PuDDing
Junior Member

รูปส่วนตัว PuDDing

คะแนน: 0 PuDDing is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ โกยเถอะเจ
รถผมยังไม่เต็ดนะครับ เกียรแรกผมจะไม่ใช้PWRครับ เพราะมันจะฟรีทิ้งเยอะมาก ผมจะกดใช้ตอนเกียรสอง(มันก็ยังฟรีอยู่ดีแต่น้อยกว่าเ กียร์หนึ่ง)ครับจะได้ดึงและลากยาวมากกว่าเดิม กว่าจะตั่งลำได้ก็เกือบเกียร์3กดให้มิดครับ เกียร์หนึ่งและสองต้องต้องเลี้ยงคันเร่งไม่ให้รถฟรีท ิ้งมากไปครับ ลองจับอาการรถดูครับ (เดี๋ยวเปลี่ยนเป็นเต็ดแล้วจะลองดูว่ากดเต็มได้เลยรึ ป่าว )ลองดูครับ ความมันส์จะบังเกิด
ปล.ระวังมันแถและขวางนะครับ
เต็ด คือไรหรอครับ

มือใหม่อะ อ่านแล้วไม่เข้าใจ
PuDDing is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to PuDDing For This Useful Post:
tfr_jz (17-07-2011)