ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-06-2007, 11:21   #31
โกยเถอะเจ
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว โกยเถอะเจ

Car Brand: จูนรถคนอื่นมันส์กว่าคับ
Engine Type: บอกว่าเจเดิมๆจะเชื่อไหม!!!..อิอิ
คะแนน: 17 โกยเถอะเจ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gotlaw
คือกด PWR ใช่มั้ยครับ?
รถผมยังไม่เต็ดนะครับ เกียรแรกผมจะไม่ใช้PWRครับ เพราะมันจะฟรีทิ้งเยอะมาก ผมจะกดใช้ตอนเกียรสอง(มันก็ยังฟรีอยู่ดีแต่น้อยกว่าเ กียร์หนึ่ง)ครับจะได้ดึงและลากยาวมากกว่าเดิม กว่าจะตั่งลำได้ก็เกือบเกียร์3กดให้มิดครับ เกียร์หนึ่งและสองต้องต้องเลี้ยงคันเร่งไม่ให้รถฟรีท ิ้งมากไปครับ ลองจับอาการรถดูครับ (เดี๋ยวเปลี่ยนเป็นเต็ดแล้วจะลองดูว่ากดเต็มได้เลยรึ ป่าว )ลองดูครับ ความมันส์จะบังเกิด
ปล.ระวังมันแถและขวางนะครับ
โกยเถอะเจ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to โกยเถอะเจ For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011), tfr_jz (17-07-2011)