ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-06-2007, 22:25   #25
najake@lampang
Senior Member

รูปส่วนตัว najake@lampang

Car Brand: X
Engine Type: Mid night racing
คะแนน: 18 najake@lampang is on a distinguished road
เมื่อเราเนียน............555
กำหนดระยะไม่ได้ครับ บางคน ห้าปี..ก้อยังไม่เนียน
บางคน แปดปีก้อไม่เนียน อย่าง ผม..เป็นต้น...555
..
..
..
การกดกลางยูเทิร์น....
ลอง ๆดูครับ
ภ้าแม่น ๆ แล้ว..ก้อหนุกไม่น้อย..
มีสองเคสคือ รถวิ่งมาเข้ายูเทิร์น...และการจอดรอยูเทิร์น..
เอาเคสแรก..
..
..
ขับมาเข้ายูเทิร์น..งานนี้ไม่ง่ายนะ ยากว่า จอดรอ
เข้ามาเลยครับ..
ไม่ต้องเดินคันเร่ง..อต่พอกลางโค้ง..(กด สวนเลย ..แซ๊ดดดดดดดด..ถ้ารถแถเกิน ให้ยกครับ ยกกระจิ๊ดดด
ให้รถสบัดและตั้งลำ.......ถ้าตรงเมื่อใหร่ให้กดสวน.. ..เอิ๊ยดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
ยาว ๆ เลย...แต่ถ้ารถออกแกร ..ให้ตัดสินใจ ว่าจะเลี้ยง รึว่า ดึง พวงมาลัย สวนนิด ๆ ....
แต่ถ้าฟังเสียงแล้วรอบ..จี๋มาก ๆ ....แนะนำให้ยกนิดนึง....รออาการรถกลับมา
แล้วค่อยกด ..สวนต่อนะ...
..
..
สนุ๊กกกกกกกกกกกกก
najake@lampang is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to najake@lampang For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011), tfr_jz (17-07-2011)