ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-02-2010, 17:48   #265
Mightytode
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว Mightytode

Car Brand: TOYOTA Mighty X รุ่นแรก 89
Engine Type: 1JZ-GE ผาดำ
คะแนน: 18 Mightytode is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Mightytode
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mazda4 อ่านกระทู้
วันนี้แอร์รถพัง สายไฟไหม้ ควันเต็มรถเลย ตกใจหมด อิอิ กลัวระเบิด เอาไปให้ช่างดูหมดไป 200 อิอิ

แสดงว่าไม่เป็นอะไรมากใช่ไหมครับ ถึงได้หมดแค่สองร้อยเอง

มีข่าวดีกะข่าวร้ายมาบอกครับ

บอกเอาข่าวร้ายก่อนแล้วกัน

วันพรุ่งนี้นี้ผมไปไม่ได้แล้วครับ

ส่วนข่าวดี ผมได้ลูกชายลืมตาดูโลกเมื่อเช้านี้เองครับ

Mightytode is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม