ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-11-2010, 02:50   #7
gitano
ClubJZ Web Register

Car Brand: toyota
Engine Type: เดิม
คะแนน: 0 gitano is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yodchai อ่านกระทู้
เครื่องแดง ใช้ได้เลยครับ

ผมใช้ทั้ง เครื่องแดง และ ดำ เลยครับ ติดรถไว้เฉยๆ ไม่ได้คุยนานแล้วครับ นักวิทยุสมัครเล่น นะครับ นามเรียกขาน Hs5vax...
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ membervip อ่านกระทู้
ถ้าเป็นเครื่องแดงพกได้เลยครับ
แต่ตอนนี้มาเรียนเลยไม่ได้พกครับ นามเรียกขาน..hs5qgj
โว้ววนักวิทยุสมัคเล่นเยอะเหมียนกันนะเนี้ยยย

ผมhs7wxaครับ
gitano is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to gitano For This Useful Post:
borancar (07-11-2010), Jack`J`bo (03-11-2010)