ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-05-2016, 07:58   #1
lizerblack
ClubJZ Web Register

Car Brand: TOYOTA
Engine Type: 2L
คะแนน: 0 lizerblack is on a distinguished road
2JZ vvti คอมเพรสเซอร์แอร์เสีย จะซ่อม หรือเปลี่ยนดีครับ

ยังเย็นปกติดีอยู่แต่มีเสียงดังที่คอมแอร์ เวลาเปิดแอร์ ดังมากด้วย แค๊กๆๆๆๆ ตลอด แต่ถ้าวิ่งโดยไม่เปิดแอร์ ก็ปกติดีไม่มีเสียง ช่างแอร์ว่า น่าจะเป็นที่ลูกปืน หรือไม่ก็ครัชแอร์ ถ้าแบบนี้ น่าว่า ให้ช่างแอร์ ซ่อมหรือเปลี่ยน ทั้งลูกดีครับ และราคาลูกละเท่าไหร่ ครับ
lizerblack is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม