ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-05-2014, 13:37   #1
power357
Member

คะแนน: 0 power357 is on a distinguished road
อยากทราบเบอร์หัวหัวเทียน 1jz-ge ฝาดำ จากโรงงานว่าเบอร์อะไรครับ(และรบกวนแนะนำหัวเทียน)

เป็นรถติดแก็สนะครับ

ก่อนอื่นเลย....ผมอยากทราบเบอร์ของหัวเทียนจากโรงงาน เลยว่า....รุ่นนี้ใช้เบอร์อะไร.....ยี้ห้ออะไร (จำลางๆได้ว่าของเด็นโซ่หรือป่าว)

และรบกวนแนะนำหัวเทียนพวก NGK ให้หน่อยครับ เอาแบบ เบอร์เขี้ยว ระยะห่าง....ตรงเป๊ะๆ....ตามโรงงานเลย

ผมเล็งๆไว้ของ NGK G-Power ไม่ทราบว่ารุ่นไหน ตรงตามจากโรงงานเลยครับ

อุสาเก็บข้อมูลไว้เยอะเครื่องเน่าลบใหม่หมดเลย...... ..เป็นสเป็กชีส ทั้งหมดของเครื่อง j เลย เสียดายเลย...ยังไงรบกวนด้วยครับ...ยิ่งเป็นตารางสเป ็กชีสจะดีมากเลยนะครับ..........ขอบคุณมากครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย power357 : 18-05-2014 เมื่อ 13:41.
power357 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม