ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-02-2011, 00:28   #8
thasana
ClubJZ Web Register

Car Brand: nissan
Engine Type: 1JZ ge vvti
คะแนน: 0 thasana is on a distinguished road
Cool ของผมก็เหมือนกัน

สาเหตุ แบ็คไฟบ่อย จากระบบไฟ แต่ฝืนขับไม่มีเวลาซ่อม
ผล ก้านสูบสองออกมาเยือนโลกภายนอกครับ ลองรื้อแล้วครับ ใช้ไม่ได้เลยครับสูบที่หักชาร์ปซ้อนกันเลยครับ ข้อเหวี่ยงเป็นรอยลึกเลยครับ ตัดสินใจซื้อท่อนตรงทั้งชุดเปลี่ยน vvti เหมือนเดิม เเต่ได้ปีสูงกว่าเก่า ได้ปี2000 มาครับ จากเชียงกงครับ ลองเสร็จเขาจะถอดเฉาะท่อนตรงให้เราครับ สบายใจไม่ต้องถอดประกอบฝา ราคาได้มา 9000 ครับ วางเองไม่เสียค่าช่างครับ แก๊สได้ทะลุ 180 ครับ
thasana is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม