ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-08-2013, 11:43   #25
ORO
Member

รูปส่วนตัว ORO

Car Brand: Mitsubishi Triton
Engine Type: 1UZfe
คะแนน: 15 ORO is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anankhet อ่านกระทู้
ยินดีครับ

เรื่องมิ๊กเซอร์ ใช้ฟิกซ์เหรอครับที่ฝังเข้าไปน่ะ ที่จริงไม่ต้องฝังก็ได้ครับ แค่มีท่อป้อนแก๊สเข้าได้ก็โอเคแล้วครับ
จุที่จะป้อนเข้าจะต้องอยู่หลังแอร์โฟลว์ แต่อยู่ก่อนท่อที่ต่อไป Iscv ครับ จูนดีๆ วิ่งไม่ขี้เหร่เลยนะครับ

ถ้าฝังแบบนี้เวลาวิ่งน้ำมันก็จะเปลืองขึ้นนิดเพราะอา กาศเข้าไม่ดีครับ วิ่งแก๊สก็พอได้ ระดับนึง
ลองดูนะครับ
ORO is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม