ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-08-2013, 08:47   #23
ORO
Member

รูปส่วนตัว ORO

Car Brand: Mitsubishi Triton
Engine Type: 1UZfe
คะแนน: 15 ORO is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anankhet อ่านกระทู้
อ้อ..เหนือท่อร่ฃวมไอเสียที่มีสายไฟอยู่ ถ้าย้ายได้จะดีมากนะครับ ระยะยาวมันไม่ดีนัก
ส่วนพัดลมไฟฟ้าก็เอาอยู่ครับ ถ้าหม้อน้ำดี
ตัวพัดลมเองเปลี่ยนใส่มอเตอร์ใหม่ๆไปเลย จะได้ไม่อู้กลางทาง
ขอบคุณมากครับสำหรับคำแนะนำดีๆ
ท่อร่วมไอเสียช่างยอกจะทำแผ่นปิดเฮดเดอร์กันความร้อน ให้ครับ
ส่วนท่อไอดี ท่อ idle เดิมเขาใช้ฝังมิ๊กเซอร์
แล้วเจาะท่อ idle ใหม่เพิ่มอีกท่อ
ORO is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ORO For This Useful Post:
jomtub (17-08-2013)