ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-08-2010, 12:32   #1015
G-Force
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว G-Force

Car Brand: Nissan Silfiaro A314S, Toyota Mightiger
Engine Type: 1J-GTE(Modiefy)&1J-GTE(Original)
คะแนน: 19 G-Force is on a distinguished road
เรียนสมาชิกชาวนครสวรรค์และจังหวัดใกล้เคียงทุกท่านน ะครับ เนื่องด้วยทางคลับจะจัดทำบุญประจำปีที่บ้านนนทภูมิ กทม. ในวันที่ 4 ก.ย.53 และทางคลับฝากประชาสัมพันธ์มาเพื่อขอรับบริจาคข้าวขอ งเครื่องใช้ทั้งใหม่เก่า รายละเอียดก็ประมาณนี้คับ(จากปีที่แล้ว รายการที่ต้องการอย่างมากมายคือ
ผ้าอ้อมสำเร็จรูป ผ้าอนามัย นี่ต้องการมาก
ของใช้ประจำวัน
เสื้อผ้าได้ทั้งนั้นครับ ไม่ว่าใหม่ว่าเก่า
สบู่ยาสีฟัน แปรงสีฟัน ผงซํกฟอก) หากท่านใดสนใจจะร่วมบริจาคขอเชิญบริจาคได้ที่ผมหรือโ มก็ได้นะครับ หรือถ้าหากจะไปร่วมทำบุญด้วยก็แจ้งให้ทราบด้วยนะครับ ....ขอบคุณคับ
G-Force is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม