ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-12-2009, 08:06   #43
jamevigo
Junior Member

Car Brand: vigo4ดอ
Engine Type: 1J GE
คะแนน: 0 jamevigo is on a distinguished road
ขึ้นกับเงินอะคับ

ขอแจมด้วยคับ ติดตามมาตลอด ผมว่านะคับ ที่ต้องดูอันดับแรกคือ เงินในกระเป๋า แล้วก็ต้องมีตังค์สำรองไว้ตอนรถเสร็จนะคับ เผื่อว่าต้องการติดเพิ่มเติม ของผมวาง1j ge ในวีโก้สี่ประตูขับสอง ก็คิดว่าน่าจะเพียงพอ เนื่องจากเหตุผลหลักคือ ถูกที่สุด แล้วก็ประหยัดนะคับ แต่ว่าก็แล้วแต่เรานะคับ เงินเรา จะจ่ายเท่าไหร่ จ่ายให้ใคร ขึ้นกะความพอใจของเราคับ ดีใจด้วยนะคับที่ซื้อรถด้วยน้ำพักน้ำแรงของตัวเอง
jamevigo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to jamevigo For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (16-01-2010)