ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-03-2012, 11:27   #1994
jzryder
Senior Member

Car Brand: toyota sportrider
Engine Type: 1jz ge
คะแนน: 16 jzryder is on a distinguished road
ช่วงล่างครับ

สอบถามชาว sportrider หน่อยครับ
sportrider prerunner ปี 99 ขับสอง อยากเปลี่ยนแบบยกชุดช่วงล่างหน้า พวกลูกหมาก ลูกยาง บูชครับ
มันมีตัวไหนบ้างครับ แล้วเรียกว่าอะไรบ้าง จะได้ไปบอกร้านอะไหล่ถูก ตั้งใจจะไปซื้อแถววรจักร
อยากได้อะไหล่แท้โตโยต้า แต่บางคนบอกให้ใช้ของ 555 เพื่อนๆช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
jzryder is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม