ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-05-2010, 20:43   #291
Tigercard
Senior Member

รูปส่วนตัว Tigercard

Car Brand: Benz W123 (กาบข้างและกันชนW126)
Engine Type: 1UZ-FE ฝาครอบเต็ม ปี1996 + LPG หัวฉีด
คะแนน: 0 Tigercard is on a distinguished road
สอบถามเพิ่มเติมครับ คือว่าผมเคยซื้อmeterที่บอกอุณหภูมิภายในรถและตั้งอุ ณหภูมิภายในรถได้ของพี่ไป มันใช้เป็นเทอร์โมสตัทได้หรือเปล่าครับ คือว่าไม่รู้ว่าช่างที่ติดตั้งต่อถูกหรือเปล่ามันแสด งแต่อุณหภูมิภายในรถแต่ไม่สามารถตั้งค่าอุณหภูมิภายใ นรถให้ตัดได้ หรือต้องทำอย่างไรบ้างถึงใช้ครับ ส่วนmeterบอกปริมาณแก็ส AF Batt. ใช้งานได้ดีมากครับ ต้องขอรบกวนพี่อีกครั้งนะครับ
Tigercard is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Tigercard For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)