ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-02-2010, 13:40   #10
Pong79
ClubJZ Full Member 2556

Car Brand: Toyota Sport Rider, Civic Dimension , Suzuki Caribien
Engine Type: 2J-GE, D17A , G-13B
คะแนน: 18 Pong79 is on a distinguished road
เกียรรุ่นนี้ถ้าจำไม่ผิดผมว่าเป็นเกียรอลูมิเนียมชิ้ นเดียวนะครับ ถอดหัวหมูเปลี่ยนไม่ได้ (ถ้าผิดขออภัยด้วย)

ถ้ารักเกียรมิตซูคงต้องไปหาเกียรเหล็กหล่อของมิตซูปา เจโร เเล้วเปลี่ยนหัวหมูเอา เเต่ว่าจะมีหรือเปล่าที่ชนกะเครื่องเจได้ คงต้องเช็คที่ร้านศิริสัมพันธ์ ซอยโรงเลี้ยงเด็ก ผมก็ทิ้งเบอร์ไปเเล้วด้วย คงต้องถามเพื่อนสมาชิกในเวปว่าท่านใดมีมั่งครับ

หรือไม่ก็ใช้เกียรของ NewSurf เพลาหน้าออกซ้ายชนกะเครื่องเจเลยมีของเเน่ๆ

ควรเช็คอัตราทดเฟืองท้ายเดิมด้วยนะครับว่าอัตราทดเท่ าไร ถ้าไม่แมทกันคงต้องเปลี่ยนสองลูกหน้าหลังเลย
Pong79 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม