ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-06-2010, 12:03   #19
2parman
Member

Car Brand: HONDA&MAZDA
Engine Type: D17A&1JZ
คะแนน: 0 2parman is on a distinguished road
Thumbs up

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poky000000 อ่านกระทู้
จะทำรถหาข้อมูลร้านดีๆก่อนนะครับ...รถผมน้าเอาไปซ่อม อู่ เสน่ห์ยนต์..เปลี่ยนคอมแอร์ +วายสายใหม่โดนไป เกือบ18000

เอากลับมาคอมเน่าอีกแอร์ไม่มีต้องเอามาทำที่กทมอีกหา ข้อมูลดีๆครับ

ครับขอบคุณครับ ส่วนเรื่องข้อมูลอู่ ได้ความว่าตอนที่วางเครื่อง วางมาจากอู่ช่างตี๋(ไม่แน่ใจว่าตอนวายสายแกทำโอเครรึ ป่าว)เท่าที่คุยกับพี่ชาย แต่พอดีมีพี่ชาย(ญาติกัน)อยู่ที่ เซียงกงวังน้อย แกบอกว่าเอามาเด๋วจัดการให้..
ก็เลยหายห่วงหน่อย..พรุ่งนี้จะเข้าไปรื้อแหละครับ..
ไม่รู้ว่าจะเติมลมยางแล้วลากไปได้เลยป่าวเนี่ยยย!! เล่มก็ยังหาไม่เจอ..สงสัยต้องรื้อบ้านหาเล่มกันเลยที เดียว..อิอิ
2parman is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม