ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-04-2007, 09:23   #4
alcabron
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 alcabron is on a distinguished road
เรียนคุณ aeyvolvo ครับ เจ้าปอมนี่นอนดึกครับ เผลอๆตีสองนี่ยังอยู่แถวสถานบันเทิงที่ใดสักแห่ง
ในขอนแก่นอยู่เลยครับ อิ อิ

จากที่ไปเติมมาทุกปั้มในขก. ปั้มที่พูดคุยสุภาพ แล้วก็เปิด 24 ชั่วโมง ก็คงเป็น GSแก๊ส นี่แหละครับ
...ติด SR ฟอร์นิเจอร์ ห่างจากประตูเข้าม.ขอนแก่นฝั่งถนนมิตรภาพ ประมาณ 700 เมตร

แต่ระวังตอนเข้าปั้มนิดนึงครับ เขาทำร่องน้ำเอาไว้ วิ่งเข้าไปแรงๆ โช้คจะยันเอาได้ครับ
alcabron is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม