ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-08-2007, 21:42   #63
nakhonsawancar
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว nakhonsawancar

Car Brand: Cefiro Bmw Volvo
Engine Type: 2Jz Gte
คะแนน: 18 nakhonsawancar is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง nakhonsawancar
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ โกยเถอะเจ อ่านกระทู้
ไปถึงมาแล้วครับนครสวรรค์ ต้องขอบคุง คุงต่อและคุงโม มากเลยครับ ที่พาไปเทียวที่นู้นนี้ ล่องเรื่อสนุกมากเลยครับได้บรรยากาศดี ตอนไปคอเลคชั่นนี้เมาแล้วครับก็เลยน๊อค ไปก่อนเด็กเสริฟเด็ดมาก(เรียกมันมาชงบ่อยก็เลยเมา) แต่อีกวันก็ตามไปเก็บที่บ้านคอนหวันครับเด็ดมาก สรุปแล้วได้มาถึงจริงๆ ..อิอิ
อิจฉาพี่หนุ่มจริงๆตกลงไปมาถึงที่แล้วนครสวรรค์อ่ะคร ับ ถ้าใครงงไม่เข้าใจต้องสอบถามคุณหนุ่มโดยตรงครับ
nakhonsawancar is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to nakhonsawancar For This Useful Post: