ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-05-2009, 11:18   #66
simply
Member

คะแนน: 0 simply is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jeab Klong7 อ่านกระทู้
ครับน้าก๊อต...ผมทำงานประจำ (พนักงานบริษัท) อยู่แถวแฟชั่นฯ มา10กว่าปีแล้ว...
เห็นแฟชั่นฯตั้งแต่ยุคแรกๆจะเจ๊งแหล่ไม่เจ๊งแหล่.... .อย่างน้าก๊อตว่ามายุคนี้...คนเยอะมากๆ
ปรับเปลี่ยนรูปแบบหมด....ลานจอดรถไม่พอขยายออกไปด้าน หลัง...ด้านข้าง...

แต่ก็เกือบชะงักเพราะข่าวหลายๆอย่าง ( บรรไดเลื่อน...รั้วกั้นไฟรั่ว...รถไฟรางไฟไหม้)
แต่ก็ผ่านพ้นช่วงนั้นมาได้...คนไทยลืมง่ายมั๊ง....

มาที่คาร์ฟู...ร้านที่น้าก๊อตว่ามีหมดครับ....จอดรถส ะดวกสะบาย...แยกเป็นโซนอย่างชัดเจน...
สาวๆสเวนเซ่น...น่ารักครับ....กินติมเย็นๆมองเพลินดี ครับ....
สงสัยจะต้องไปเดินคาร์ฟูตรงสาวสเวนเซ่นเนี่ยแหละ:emo _toon08:
simply is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม