ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-06-2007, 22:09   #22
najake@lampang
Senior Member

รูปส่วนตัว najake@lampang

Car Brand: X
Engine Type: Mid night racing
คะแนน: 18 najake@lampang is on a distinguished road
ทางออกสำหรับการหาตัวตน...
..
แน่นอนที่สุดว่า..เราต้องขับและต้องหาความแมทชิง ของเรา ของ รถ และของเครื่อง
ทางที่ดีที่สุดคือ..ขับคนเดียวครับ

อย่าสร้างความไม่มั่นใจ ด้วยการให้มือโปร..มือแข็ง ๆมาขับรถเรา
รึว่าขับให้เราดู...เพราะความห่างชั้นมันไกล..กันมาก
คนที่ขับรถขับหลังเครื่องโบ..เก่ง ๆไม่ได้ มาได้ง่าย ๆ แต่ละคนแต่ละเคส ก้อเน่าก้อหลุด ก้อมิดดด
กันมาก่อนทั้งนั้น...
..
..
วันที่ผมรับรบวันแรก ปี 38 .. ไมตี้เตดโจโบ..เพื่อนผมอย่างเทพเลย
ขับเครื่อง 1GGTE มาสองสามปีขับวันแรก
โชว์เลย...เหอ ๆๆ..ยูเทิร์นมาแซ๊ดดดดดดดดดดด... ลงข้างทางเลยครับ 555
ยังขำกันทุกวันนี้....

ไปดูกับแกล้มก่อนนะ......อิอิ
najake@lampang is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 3 Users Say Thank You to najake@lampang For This Useful Post:
HS9KRM (23-03-2010), Lucky (03-06-2011), tfr_jz (17-07-2011)