ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-12-2007, 15:51   #1
ONISUKA
Member

รูปส่วนตัว ONISUKA

Car Brand: Toyota Supra jza80
Engine Type: 2JZ-GTE-MT
คะแนน: 0 ONISUKA is on a distinguished road
งานเข้าแล้ว...เดินหน้าได้ แต่ ถอยไม่ได้....!!!!!!!!

เข้าเกียร์ถอย...แล้วรถไม่ไปครับ...ถ้าไปก้อไปแบบแมว เดิน ช้าๆ..แล้วก้อหยุด ประมาณไม่เกิน 2 เมตรครับ...เร่งส่งก้อเหมือนใส่เกียร์ว่างอยู่กับที่ ...ไม่ยอมถอย...ไฟเรือนไมล์ก้อแสดง R นะครับ
เวลาใส่เกียร์ถอย ..รอบเครื่องก้อตกลงนิดๆ...แต่รถไม่ไป...น้ำมันเกียร ์อยู่ในขีดปกติด้วยครับ
....แต่เดินหน้าปกติครับ...เปลี่ยนเกียร์นุ่มนวลดี.. .ไปขุดกระทู้เก่าๆก้อไม่เจอ
กลุ้มใจจริงๆครับ...ช่วยผมด้วยครับ...ถอยออกจากบ้านต ัวเองยังไม่ได้เลย...T T

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONISUKA : 18-12-2007 เมื่อ 15:57.
ONISUKA is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม