ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-09-2009, 13:45   #26
tos_th
Junior Member

คะแนน: 0 tos_th is on a distinguished road
ผมว่าถ้ามีคนดูแลเว็บแบบเป็นเรื่องเป็นราวจริงๆได้ก็ คงจะดีไม่น้อยเลยนะครับ(ถ้าไม่ธุรกิจมากจนเกินไปนะคร ับ) ผมก็เป็นทั้งผู้ซื้อและขายครับ อย่างเช่นตอนนี้ผมก็เป็นสมาชิกอยู่ใน www.siamfishing.com ครับ login tos2220 ในนั้นก็มีกฏสำหรับสมาชิกอยู่พอสมควรครับ แล้วก็มีการให้ feedback กันด้วยครับ ซึ่งจะช่วยให้ผู้ที่ซื้อขายกันมีความมั่นใจกันมากขึ้ น ถ้าเป็นไปได้ ผมว่าทำแบบ SFC ก็ดีนะครับ ป้องกันได้เยอะอยู่เหมือนกัน ถ้าสนใจก็ลองเข้าไปดูได้ครับ

ปล.ต้องขอโทษด้วยนะครับ..ถ้าข้อความนี้เป็นการรบกวนค รับ

ขอบคุณครับ
ทศ ชลบุรี

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tos_th : 09-09-2009 เมื่อ 13:48.
tos_th is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม