ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-04-2008, 10:43   #2
najake@lampang
Senior Member

รูปส่วนตัว najake@lampang

Car Brand: X
Engine Type: Mid night racing
คะแนน: 18 najake@lampang is on a distinguished road
เครดิตภาพต่าง ๆ ดังนี้นะครับ

ภาพบรรยากาศรวมๆ คุณ dog walker/ น้องซา
ภาพการรับรางวัล คุณ เฮียหมง atomic
ภาพรถและห้องเครื่อง น้าเจค / apinui / ไก่
ภาพการแข่งขัน / คุณเก่ง รักผัวปิ่น / ไก่ / ซา /
ภาพเก็บตก คุณไก่ dog walker

................

เริ่มที่ภาพบรรยากาศการลงทะเบียนครับ
ด้านหลังสุดคนยืนซ้าย คือ คุณ เค คลอง3 นะครับ ที่คุยด้วยคือ ตาเจ

ส่วนรูปที่ 2 เป็นการแอบถ่าย ตาแอ๊นท์ แอบไปยืนควงคู่ นู๋บี..เอิ๊ก ๆๆ
ส่วนที่สวมหมวกขาวคือ คุณ เหวก นะครับ จากเมืองชลบุรี

รูปนี้คือ ผู้กองโจ จากสัตหีบนะครับ
ด้านซ้าย มือคือคุณ โน๊ต

ตามมาด้วยลีลาการแปะสติกเกอร์ของคุณ สัน ศรีราชา

น้า....โอ้ คุณสันเอาจริงอ่ะนั่น
คุณสัน ... ขำ ๆ ครับ น้า 555+ ขอบคุณสำหรับกระปิ ชั้นเทพด้วยครับ
http://www.clubjz.net/attachment.php...3&d=1208760414

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย najake@lampang : 23-04-2008 เมื่อ 16:07.
najake@lampang is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to najake@lampang For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)