ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-03-2010, 20:36   #1
eaklucky
Junior Member

คะแนน: 0 eaklucky is on a distinguished road
2jz-gte เดินเบาไม่ได้ ควันท่วมครับป๋ม

ขอบคุณในคำแนะนำที่ผ่านมา และวิ่งลื่นๆไม่กี่วันเอาอีกแล้ว เรื่อง ของเรื่อง คือ
เจ้ารีเลย์พัดลมไฟฟ้าเจ๊งทำให้พัดลมมะหมุน ลองทุกอย่างแต่จำเป็นต้องรีบกลับบ้านจึงใช้วิธีเติมน ้ำแล้ววิ่งกลับดู เกจ์ไปเรื่อยๆถ้าเกินครึ่งก้อจะ จอดรอเย็นเติมน้ำวิ่งต่อ พอดีเป็นกลางคืนครับ และเป็นหม้ออลูมิเนียมจึงกลับได้ทั้งๆที่ไม่อยาก ระยะทางก้อ 60 กิโลครับ ทีนี้มาถึงอาการ วันแรกไม่เป็นไร ไปกลับปราจีณบุรีมาได้สบายหลังจากเปลี่ยนรีเลย์นะครั บ
จากนั้นวันนี้ สตาร์ทดู เอ๋า
1. เครื่องกระพือแบบ หอบๆ เหมือนมีแคม
2. ควันออกครับ แต่ออกแบบนำ้มันหนาครับ มีกลิ่นและดำ
3. ลองขับดูวิ่งได้ แต่ยกเบา แล้วจะดับ
มานเป็นอะไรเหรอครับจะเริ่มจากไหนดี หรือถ้้าไปให้ช่างเช็คโค๊ดน่าจะรู้ไหมครับ
eaklucky is offline  
The Following User Says Thank You to eaklucky For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)