ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-07-2009, 15:45   #2
เกินห้ามใจ
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว เกินห้ามใจ

คะแนน: 0 เกินห้ามใจ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JigoroA31 อ่านกระทู้
ติดแก๊ส หัวฉีด Ag อยู่ครับ
พักหลังช่วง2000-3000รอบมีปัญหาว่าเครื่องกระตุกเดินไม่เรียบ
น้ำมันวิ่งปกติดีครับไม่มีสะดุดเป็นเฉพาะตอนใช้แก๊สค รับที่สะดุด
เอาเข้าร้านซ่อมบอกว่าหัวฉีดที่ 3 น่าจะใกล้ไปแล้ว
ไม่ทราบว่าเรามีวิธีตรวจเช็คยังไงบ้างครับ
ผมเลยคิดว่าจะเปลี่ยนก็เลยต้องการ เฉพาะหัวฉีดแก๊ส ของ Ag
เศษหัวเดียว หรือทั้ง 4 หัวก็ได้ครับ
แล้วมันมีชุดซ่อมหัวฉีดขายแยกรึเปล่า ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
ผมว่าน่าจะลอง ทำการคาริเบทหัวฉีดแก็ส ก่อนจะซื้อใหม่นะครับ
เกินห้ามใจ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม