ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-08-2008, 11:54   #54
jakkapat
Junior Member

รูปส่วนตัว jakkapat

คะแนน: 0 jakkapat is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parkpoom_p อ่านกระทู้
ผมก็ติดแก๊สที่พี่เค คนคลองเซอร์วิส เหมือนกันครับ จบเลยครับ แต่ว่าตอนนี้กำลังทดสอบว่ากินแก๊สกิโลละเท่าไหร่อะคร ับถ้ากินเกินไปอาจจะเอาเข้าไปให้พี่ เค จูนใหม่นะครับ ขอบคุณครับ
อยากราคาติดแก๊สครับ พอดีเห็นว่าเป้นเครืองตัวเดียวกัน ใช้ระบบอะไรครับ อัตราการสิ้นเปรือง ขอบคุณมากๆครับ
jakkapat is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม