ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-02-2008, 09:27   #6
hihihi
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 hihihi is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natavut2680 อ่านกระทู้
อังคารนี้ ถึงฤกษ์ซะทีครับ กำลังจะเอา sport rider (5L) ไปวาง 1JZ ไม่โบ + LPG (fixmix) จุดประสงค์ต้องการอัตราการกินแก๊สไม่อยากให้เกิน 1.5 น่ะครับ ไม่ทราบว่า เฟืองท้ายมีผลต่ออัตราการกินแก๊สหรือเปล่าครับ ถ้ามี ควรจะต้องเปลี่ยนเป็นเบอร์อะไร หรือใช้เฟืองเดิมก็ได้ครับ
ขอบคุณครับ
วางที่ไหนครับ รถเสร็จหรือยังใช้ดีไหม
hihihi is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to hihihi For This Useful Post:
กัมพ์ (24-04-2011)