ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-06-2009, 10:01   #2
katoonjz
ClubJZ Web Register

Car Brand: BMW E34
Engine Type: Jz
คะแนน: 0 katoonjz is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jen@171 อ่านกระทู้
จูนไม่เป็นอ่ะครับ พอมีวิธีจูนนิ่ง หม้อตัวนี้คร่าวๆไหมครับ ???

แล้วหม้อต้มตัวนี้ มีใครใช้บ้างป่ะครับ คุณภาพเป็นไงครับ
มันมีข้อมูลอยู่ใน www.gasthai.com ในหัวข้อ LPG

ผมก็ใช้รุ่นเทอร์โบ แต่เอาไปให้ คุณK ปรับจูนแก้ไขให้ครับ OK เลยครับ เมื่อก่อนแบ็คไฟร์ ตั้งแต่คุณK จูนปรับให้ ก็ใช้งานมาถึงปัจจุบัน จะปีแล้วครับ
katoonjz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม